Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách tìm kiếm (101)
Em đăng kí KCB tại bv quân y 87 nhưng e muốn sinh tại bv đa khoa khánh hoà. Vây e có cần xin giấy chuyển tuyến hay không? Nếu cần thì có thể xin được hay không? Nếu không xin được thì e dược hưởng bao nhiêu nếu như sinh ở bv đa khoa tỉnh ạ?
Ngày gửi:
20/04/2020
Ngưởi gửi:
Hồ Thị Ni
Email:
hothini1994@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi đang công tác tại Nha Trang và đăng ký nơi KCB ban đầu ở phòng khám số 3. Tháng 7 tôi có dự định về sinh tại bệnh viện đa khoa khu vực Cam Ranh và yêu cầu nằm phòng dịch vụ. Cho hỏi bảo hiểm y tế của tôi có bị coi là trái tuyến khi sinh tại bệnh viện đa khoa Cam Ranh không?
Ngày gửi:
20/04/2020
Ngưởi gửi:
Trương Thị Ánh Tuyết
Email:
truonganhtuyet24@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
bảo hiểm y tế gia đình tôi đến ngày 31-03-2020 mới hết hạn, nhưng ngày 06-01-2020 gia điình tôi đã đóng tiền gia hạn, đến ngày hôm nay 13-04-2020 bảo hiểm của gia đình tôi vẫn không được gia hạn, vậy số tiền đó của nhà tôi đã đi đâu? tiền thì đã nhận nhưng không gia hạn, đến khi người dân bênh tật ...
Ngày gửi:
13/04/2020
Ngưởi gửi:
Dung
Email:
nguyenducdung246@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Tôi đăng ký bảo hiểm tại BV 2212. Sắp tới tôi định sinh mổ tại BV đa khoa Tỉnh Khánh Hòa. Vậy tôi được hưởng quyền lợi bảo hiểm bao nhiêu ạ. Nếu giờ tôi thay đổi nơi đăng ký khám chữa bệnh về PHòng khám đa khoa khu vực thì thủ tục gồm những gì, thời hạn giải quyết bao lâu. Và trong thời gian đợi ...
Ngày gửi:
01/04/2020
Ngưởi gửi:
Bùi Huệ
Email:
hue.buiminhhue@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
cho em hỏi khi mình khám chữa bệnh BHYT tại cơ sở này thì khi khám tại cơ sở khác thì họ có biết lịch sử khám bữa bệnh của mình bên cơ sở cũ không ạ. Nếu biết thì có biết đi khám thì biết những nội dung gì: khám bệnh gì, thời gian, chi phí....?
Ngày gửi:
30/03/2020
Ngưởi gửi:
Nguyen Hung
Email:
nchungtt@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Em mua BHYT ở Bv Cam Ranh. Do bệnh nặng em cần ra nha trang khám. Thì có được áp dụng BHYT không. Và được hương bao nhiêu. Em cảm ơn.
Ngày gửi:
25/03/2020
Ngưởi gửi:
Nguyễn thu huyền
Email:
Huyenthucr@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Vợ tôi chuẩn bị sinh mổ, vợ tôi đã có thẻ BHYT với nơi đăng ký KCBBĐ là Bệnh viện quân y 87. Tuy nhiên vợ tôi muốn nhập viện và sinh mổ ở Bệnh viện đa khoa tỉnh Khánh Hòa thì có được hưởng chế độ gì không ạ.
Ngày gửi:
10/03/2020
Ngưởi gửi:
Đình Ngọc
Email:
nguyendinhngoctcu@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời